Optical Transceiver Module

  • Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP+ LC-MM 850nm 300m

    Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP+ LC-MM 850nm 300m

    ML-SFP+MX 10Gb/s SFP+ 850nm 300m LC Multi-Mode

    Mylinking™ ML-SFP+MX RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ 850nm 300m Optical Transceiver Enhanced Small Form Factor Pluggable SFP+ transceiver ay idinisenyo para gamitin sa 10-Gigabit Ethernet sa Multi-Mode fiber.Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-SR/SW.Ang mga disenyo ng transceiver ay na-optimize para sa mataas na pagganap at epektibo sa gastos upang maibigay sa mga customer ang pinakamahusay na solusyon para sa Telecommunication at Datacom.

  • Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP+ LC-SM 1310nm 10km

    Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP+ LC-SM 1310nm 10km

    ML-SFP+SX 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km LC Single-Mode

    Mylinking™ ML-SFP+SX RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km Optical Transceiver, Enhanced Small Form Factor Pluggable SFP+ transceiver ay idinisenyo para gamitin sa 10-Gigabit Ethernet link hanggang 10km sa Single Mode fiber.Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW.Ang mga disenyo ng transceiver ay na-optimize para sa mataas na pagganap at epektibo sa gastos upang maibigay sa mga customer ang pinakamahusay na solusyon para sa telekomunikasyon.

  • Mylinking™ Copper Transceiver Module SFP 100m

    Mylinking™ Copper Transceiver Module SFP 100m

    ML-SFP-CX 1000BASE-T at 10/100/1000M RJ45 100m Copper SFP

    Ang Mylinking™ Copper Small Form Pluggable (SFP) RoHS Compliant 1000M & 10/100/1000M Copper SFP Transceiver ay mataas ang performance, cost effective na module na sumusunod sa Gigabit Ethernet at 1000BASE-T na mga pamantayan gaya ng tinukoy sa IEEE 802. 3-2002 at IEEE 802.3ab, na sumusuporta sa 1000Mbps data-rate hanggang sa 100 metrong pag-abot sa unshielded twisted-pair CAT 5 cable.Sinusuportahan ng module ang 1000 Mbps (o 10/100/1000Mbps) na mga full duplex na data-link na may 5-level na Pulse Amplitude Modulation (PAM) na signal.Ang lahat ng apat na pares sa cable ay ginagamit na may symbol rate sa 250Mbps sa bawat pares.Ang module ay nagbibigay ng karaniwang serial ID na impormasyon na sumusunod sa SFP MSA, na maaaring ma-access gamit ang address ng A0h sa pamamagitan ng 2wire serial CMOS EEPROM protocol.Ang pisikal na IC ay maaari ding ma-access sa pamamagitan ng 2wire serial bus sa address ACh.

  • Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP LC-MM 850nm 550m

    Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP LC-MM 850nm 550m

    ML-SFP-MX 1.25Gbps SFP 850nm 550m LC Multi-Mode

    Ang Mylinking™ RoHS Compliant 1.25Gbps 850nm Optical Transceiver 550m Reach ay mga high performance, cost effective na module na sumusuporta sa data-rate na 1.25Gbps at 550m transmission distance sa MMF.Ang transceiver ay binubuo ng tatlong seksyon: isang VCSEL laser transmitter, isang PIN photodiode na isinama sa isang trans-impedance preamplifier (TIA) at MCU control unit.Ang lahat ng mga module ay nakakatugon sa mga kinakailangan sa kaligtasan ng laser ng class I.Ang mga transceiver ay tugma sa SFP Multi-Source Agreement (MSA) at SFF-8472.Para sa karagdagang impormasyon, mangyaring sumangguni sa SFP MSA.

  • Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP LC-SM 1310nm 10km

    Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP LC-SM 1310nm 10km

    ML-SFP-SX 1.25Gb/s SFP 1310nm 10km LC Single-Mode

    Ang Mylinking™ RoHS Compliant 1.25Gbps 1310nm Optical Transceiver 10km Reach ay mga high performance, cost effective na mga module na sumusuporta sa dual data-rate na 1.25Gbps/1.0625Gbps at 10km transmission distance sa SMF.Ang transceiver ay binubuo ng tatlong seksyon: isang FP laser transmitter, isang PIN photodiode na isinama sa isang trans-impedance preamplifier (TIA) at MCU control unit.Ang lahat ng mga module ay nakakatugon sa mga kinakailangan sa kaligtasan ng laser ng class I.Ang mga transceiver ay tugma sa SFP Multi-Source Agreement (MSA) at SFF-8472.Para sa karagdagang impormasyon, mangyaring sumangguni sa SFP MSA.