Mylinking™ Optical Transceiver Module SFP LC-SM 1310nm 10km

ML-SFP-SX 1.25Gb/s SFP 1310nm 10km LC Single-Mode

Maikling Paglalarawan:

Ang Mylinking™ RoHS Compliant 1.25Gbps 1310nm Optical Transceiver 10km Reach ay mga high performance, cost effective na mga module na sumusuporta sa dual data-rate na 1.25Gbps/1.0625Gbps at 10km transmission distance sa SMF.Ang transceiver ay binubuo ng tatlong seksyon: isang FP laser transmitter, isang PIN photodiode na isinama sa isang trans-impedance preamplifier (TIA) at MCU control unit.Ang lahat ng mga module ay nakakatugon sa mga kinakailangan sa kaligtasan ng laser ng class I.Ang mga transceiver ay tugma sa SFP Multi-Source Agreement (MSA) at SFF-8472.Para sa karagdagang impormasyon, mangyaring sumangguni sa SFP MSA.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Mga Tampok ng Produkto

● Sinusuportahan ang 1.25Gbps/1.0625Gbps bit rate

● Duplex LC connector

● Hot pluggable SFP footprint

● 1310nm FP laser transmitter at PIN photo-detector

● Naaangkop para sa 10Km SMF na koneksyon

● Mababang paggamit ng kuryente,< 0.8W

● Digital Diagnostic Monitor Interface

● Sumusunod sa SFP MSA at SFF-8472

● Napakababang EMI at mahusay na proteksyon ng ESD

● Temperatura ng operating case:

Komersyal: 0 hanggang 70 °C

Pang-industriya: -40 hanggang 85 °C

Mga aplikasyon

● Gigabit Ethernet

● Fiber Channel

● Lumipat sa Lumipat sa interface

● Lumipat ng mga application sa backplane

● Interface ng Router/Server

● Iba pang optical transmission system

Functional Diagram

xst (1)

Ganap na Pinakamataas na Mga Rating

Parameter

Simbolo

Min.

Max.

Yunit

Tandaan

Supply Boltahe

Vcc

-0.5

4.0

V

Temperatura ng Imbakan

TS

-40

85

°C

Kamag-anak na Humidity

RH

0

85

%

Tandaan: Ang stress na labis sa pinakamataas na absolute rating ay maaaring magdulot ng permanenteng pinsala sa transceiver.

Pangkalahatang Mga Katangian sa Pagpapatakbo

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Rate ng Data

DR

1.25

Gb/s

 
Supply Boltahe

Vcc

3.13

3.3

3.47

V

 
Kasalukuyang Supply

Icc5

 

220

mA

 
Operating Case Temp.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

Mga Katangian ng Elektrisidad (TOP(C) = 0 hanggang 70 ℃, TOP(I) =-40 hanggang 85 ℃, VCC = 3.13 hanggang 3.47 V)

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Tagapaghatid

Differential data input swing

VIN,PP

120

820

mVpp

1

Tx I-disable ang Input-Mataas

VIH

2.0

Vcc+0.3

V

Tx I-disable ang Input-Low

VIL

0

0.8

V

Tx Fault Output-Mataas

VOH

2.0

Vcc+0.3

V

2

Tx Fault Output-Mababa

VOL

0

0.5

V

2

Input differential impedance

Rin

100

Ω

Receiver

Differential data output swing

Vout,pp

300

650

800

mVpp

3

Rx LOS Output-Mataas

VROH

2.0

Vcc+0.3

V

2

Rx LOS Output-Mababa

VROL

0

0.8

V

2

Mga Tala:

1. Ang TD+/- ay panloob na AC na isinama sa 100Ω differential termination sa loob ng module.

2. Ang Tx Fault at Rx LOS ay mga open collector output, na dapat i-pull up gamit ang 4.7k hanggang 10kΩ resistors sa host board.Hilahin pataas ang boltahe sa pagitan ng 2.0V at Vcc+0.3V.

3. Ang mga output ng RD+/- ay panloob na pinagsamang AC, at dapat na wakasan ng 100Ω (differential) sa user na SERDES.

Mga Katangiang Optical (TOP(C) = 0 hanggang 70 ℃, TOP(I) =-40 hanggang 85 ℃,VCC = 3.13 hanggang 3.47 V)

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Tagapaghatid

Operating Wavelength

λ

1290

1310

1330

nm

 
Ave. output power (Pinagana)

PAVE

-9

 

-3

dBm

1

Extinction Ratio

ER

9

dB

1

RMS spectral na lapad

Δλ

   

0.65

nm

 
Oras ng pagtaas/pagbagsak (20%~80%)

Tr/Tf

   

0.26

ns

2

Parusa sa pagpapakalat

TDP

   

3.9

dB

 
Output Optical Eye Sumusunod sa IEEE802.3 z (class 1 aser safety)

Receiver

Operating Wavelength

λ

1310

nm

 
Sensitivity ng Receiver

PSEN1

   

-22

dBm

3

Overload

PAVE

0

 

dBm

3

Iginiit ng LOS

Pa

-35

   

dBm

 
LOS De-assert

Pd

   

-24

dBm

 
LOS Hysteresis

Pd-Pa

0.5

 

dB

Mga Tala:

1. Sinusukat sa 1.25Gb/s gamit ang PRBS 2 223 – 1Pattern ng pagsubok ng NRZ.

2. Hindi na-filter, sinusukat gamit ang isang PRBS223 – 1pattern ng pagsubok @1.25Gbps

3. Sinusukat sa 1.25Gb/s gamit ang PRBS 223 – 1Pattern ng pagsubok ng NRZ para sa BER < 1x10-12

Mga Kahulugan at Pag-andar ng Pin

xst (2)

Pin

Simbolo

Pangalan/Paglalarawan

Mga Tala

1 VeeT Tx lupa

2 Tx Fault Tx fault indication, Open Collector Output, active “H”

1

3 Tx I-disable LVTTL Input, internal pull-up, Tx disabled sa “H”

2

4 MOD-DEF2 2 wire serial interface data input/output (SDA)

3

5 MOD-DEF1 2 wire serial interface clock input (SCL)

3

6 MOD-DEF0 Kasalukuyang indikasyon ng modelo

3

7 Piliin ang rate Walang koneksyon

8 LOS Rx pagkawala ng signal, Open Collector Output, aktibong "H"

4

9 VeeR Rx lupa

10 VeeR Rx lupa

11 VeeR Rx lupa

12 RD- Inverse ang natanggap na data out

5

13 RD+ Nakatanggap ng data out

5

14 VeeR Rx lupa

15 VccR Rx power supply

16 VccT Tx power supply

17 VeeT Tx lupa

18 TD+ Magpadala ng data sa

6

19 TD- Inverse na nagpapadala ng data sa

6

20 VeeT Tx lupa  

Mga Tala:

1. Kapag mataas, ang output na ito ay nagpapahiwatig ng isang laser fault ng ilang uri.Ang mababa ay nagpapahiwatig ng normal na operasyon.At dapat na hilahin pataas gamit ang isang 4.7 - 10KΩ risistor sa host board.

2. Ang TX disable ay isang input na ginagamit upang isara ang transmitter optical output.Ito ay hinila sa loob ng module na may 4.7 - 10KΩ risistor.Ang mga estado nito ay:

Mababa (0 – 0.8V): Naka-on ang Transmitter (>0.8, < 2.0V): Hindi Natukoy

Mataas (2.0V~Vcc+0.3V): Transmitter Disabled Bukas: Transmitter Disabled

3. Mod-Def 0,1,2.Ito ang mga pin ng kahulugan ng module.Dapat silang hilahin pataas gamit ang isang 4.7K - 10KΩ risistor sa host board.Ang pull-up na boltahe ay dapat nasa pagitan ng 2.0V~Vcc+0.3V.

Ang Mod-Def 0 ay na-grounded ng module upang ipahiwatig na ang module ay naroroon

Ang Mod-Def 1 ay ang linya ng orasan ng dalawang wire serial interface para sa serial ID

Ang Mod-Def 2 ay ang linya ng data ng dalawang wire serial interface para sa serial ID

4. Kapag mataas, ang output na ito ay nagpapahiwatig ng pagkawala ng signal (LOS).Ang mababa ay nagpapahiwatig ng normal na operasyon.

5. RD+/-: Ito ang mga differential receiver output.Ang mga ito ay AC coupled 100Ω differential lines na dapat wakasan ng 100Ω (differential) sa user na SERDES.Ang AC coupling ay ginagawa sa loob ng module at sa gayon ay hindi kinakailangan sa host board.

6. TD+/-: Ito ang mga differential transmitter input.Ang mga ito ay AC-coupled, differential lines na may 100Ω differential termination sa loob ng module.Ang AC coupling ay ginagawa sa loob ng module at sa gayon ay hindi kinakailangan sa host board.

Mga Detalye ng Digital Diagnostic

Maaaring gamitin ang mga transceiver sa mga host system na nangangailangan ng internal o externally calibrated digital diagnostics.

Parameter

Simbolo

Mga yunit

Min.

Max.

Katumpakan

Tandaan

Temperatura ng transceiver DTemp-E

ºC

-45

+90

±5ºC

1

Transceiver supply ng boltahe DVoltage

V

2.8

4.0

±3%

Kasalukuyang bias ng transmiter DBias

mA

2

15

±10%

2

Kapangyarihan ng output ng transmiter DTx-Power

dBm

-10

-2

±3dB

 
Average na lakas ng input ng receiver DRx-Power

dBm

-25

0

±3dB

 

Mga Tala:

1. Kapag Operating temp.=0~70 ºC, ang hanay ay magiging min=-5, Max=+75

2. Ang katumpakan ng Tx bias current ay 10% ng aktwal na kasalukuyang mula sa laser driver hanggang sa laser

3. Katugma sa Internal/ External Calibration.

Karaniwang Interface Circuit

xst (3)

Mga Dimensyon ng Package

xst (4)

  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin