Mylinking™ Network Tapikin ang ML-TAP-2810

24*GE SFP plus 4*10GE SFP+, Max 64Gbps

Maikling Paglalarawan:

Ang Mylinking™ Network Tap ng ML-TAP-2810 ay may hanggang 64Gbps processing capacity na optical splitting o mirroring span access.Sinusuportahan nito ang maximum na 4 * 10 Gigabit SFP+ slots (compatible sa 1 Gigabit) at 24 * 1 gigabit SFP slots, flexible support 10G at 1G single/multi-mode optical modules at 10 gigabit at 1 Gigabit electrical modules.Sinusuportahan ang Gigabit at 10GE Ethernet link data capture strategy, sumusuporta sa network traffic data packet filtering: batay sa quintuple (source IP, destination IP, source port, destination port, protocol), mga katangian ng packet, deep packet content identification strategy shunt elements tulad ng flexible combination ng shunt, pagsusuri sa trapiko, pag-filter ng daloy, Intrusion Detection System(ISD) at iba pang application na idinisenyo para sa mga solusyon sa antas ng kagamitan.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

1- Pangkalahatang-ideya

  • Isang buong visual na kontrol ng Data Acquisition device(4*10GE SFP+ plus 24*GE SFP port)
  • Isang buong Pamamahala ng Pag-iskedyul ng Data ng pagkuha at pagsubaybay sa trapiko sa network (pagproseso ng duplex Rx/Tx)
  • Isang buong packet na pre-processing at re-distribution device (bidirectional bandwidth 64Gbps)
  • Sinusuportahang koleksyon ng trapiko at pagtanggap ng data ng link mula sa iba't ibang lokasyon ng elemento ng network
  • Sinusuportahang koleksyon ng trapiko at pagtanggap ng data ng link mula sa iba't ibang switch routing node
  • Sinusuportahan ang raw packet na nakunan, natukoy, nasuri, na-summarized at minarkahan ayon sa istatistika
  • Mga sinusuportahang tugma sa pag-filter ng packet, kabilang ang pag-filter ng patakaran batay sa quintuple (pinagmulan na IP address, patutunguhang IP address, pinagmulang port, destinasyong port, at numero ng protocol), mga katangian ng packet, at malalim na pagkakakilanlan ng nilalaman ng packet
  • Sinusuportahan ang raw packet output para sa pagsubaybay sa kagamitan ng Data Packet Analysis, Protocol Analysis, Signaling Analysis, Security Analysis, Risk Management at iba pang traffic reqirement.
paglalarawan ng produkto1

ML-TAP-2810

2- System Block Diagram

paglalarawan ng produkto2

3- Prinsipyo ng Pagpapatakbo

paglalarawan ng produkto3

Ang Network Traffic Tap ay naka-embed na traffic guidance function, na pangunahing pinag-ugnay ng built-in na TCAM traffic identification policy engine, traffic control guidance engine, port media transceiver module (MAC+PHY), at high-speed backplane switch bus.Kinokolekta ng module ng port media transceiver ang trapiko at pinapasok ang traffic identification matching engine upang magsagawa ng traffic identification matching.Ang identification matching engine ay gumaganap ng high-speed hardware parallel matching batay sa TCAM three-state content addressing memory, na maaaring kumpletuhin ang high-speed traffic identification ng line speed traffic.Pagkatapos ng traffic identification, papasok ang trapiko sa high-speed switching bus para sa traffic forwarding, replication, aggregation, o shunting.Ang traffic control guide engine ay tumpak na makokontrol ang traffic output interface ng bawat uri ng traffic identification frame.

4- Matalinong Kakayahang Pagproseso ng Trapiko

paglalarawan ng produkto

ASIC Chip Plus TCAM CPU
64Gbps intelligent na mga kakayahan sa pagproseso ng trapiko

paglalarawan ng produkto1

10GE Acquisition
10GE 4 port, Max 4*10GE plus 24*GE port Rx/Tx duplex processing, hanggang 64Gbps Traffic Data Transceiver sa parehong oras, para sa Network Data Acquisition, simpleng Pre-processing

paglalarawan ng produkto (2)

Pagtitiklop ng Data
Ang packet ay kinopya mula sa 1 port patungo sa maraming N port, o maramihang N port na pinagsama-sama, pagkatapos ay ginagaya sa maraming M port

paglalarawan ng produkto (3)

Pagsasama-sama ng Data
Ang packet ay kinopya mula sa 1 port patungo sa maraming N port, o maramihang N port na pinagsama-sama, pagkatapos ay ginagaya sa maraming M port

paglalarawan ng produkto (4)

Pamamahagi ng Data
Tumpak na inuri ang papasok na metdata at itinapon o ipinasa ang iba't ibang serbisyo ng data sa maraming output ng interface ayon sa mga paunang natukoy na panuntunan ng user.

paglalarawan ng produkto (5)

Packet Filtering
Sinusuportahang L2-L7 packet filtering matching, gaya ng SMAC, DMAC, SIP, DIP, Sport, Dport, TTL, SYN, ACK, FIN, Ethernet type field at value, IP protocol number, TOS, atbp. Sinusuportahan din ang flexible na kumbinasyon ng up hanggang 2000 mga panuntunan sa pag-filter.

paglalarawan ng produkto

Pagbabalanse ng Load
Sinusuportahan ang balanse ng pagkarga Hash algorithm at algorithm ng pagbabahagi ng timbang na nakabatay sa session ayon sa mga katangian ng layer ng L2-L7 upang matiyak na ang dynamic na trapiko ng output ng port ng load balancing

paglalarawan ng produkto (6)

Tugma sa UDF
Sinuportahan ang pagtutugma ng anumang key field sa unang 128 byte ng isang packet.Na-customize ang Offset Value at Key Field Length at Content, at tinutukoy ang traffic output policy ayon sa configuration ng user

paglalarawan ng produkto (7)

Na-tag ang VLAN

paglalarawan ng produkto (8)

Hindi Na-tag ang VLAN

paglalarawan ng produkto (9)

Pinalitan ang VLAN

Sinuportahan ang pagtutugma ng anumang key field sa unang 128 byte ng isang packet.Maaaring i-customize ng user ang offset value at key na haba ng field at content, at matukoy ang patakaran sa output ng trapiko ayon sa configuration ng user.

paglalarawan ng produkto (10)

Pagpapalit ng MAC Address
Sinuportahan ang pagpapalit ng destinasyong MAC address sa orihinal na data packet, na maaaring ipatupad ayon sa configuration ng user

paglalarawan ng produkto (11)

3G/4G Mobile Protocol Identification/Classification
Sinusuportahan upang matukoy ang mga elemento ng mobile network gaya ng (Gb, Gn, IuPS, S1-MME, S1-U, X2-U, S3, S4, S5, S6a, S11, atbp. na interface).Maaari mong ipatupad ang mga patakaran sa output ng trapiko batay sa mga feature gaya ng GTPV1-C, GTPV1-U, GTPV2-C, SCTP, at S1-AP batay sa mga configuration ng user.

paglalarawan ng produkto (12)

Mga Ports Healthy Detection
Sinusuportahan ang real-time na pagtuklas ng kalusugan ng proseso ng serbisyo ng back-end na kagamitan sa pagsubaybay at pagsusuri na konektado sa iba't ibang output port.Kapag nabigo ang proseso ng serbisyo, awtomatikong maaalis ang sira na device.Pagkatapos mabawi ang sira na device, awtomatikong babalik ang system sa load balancing group upang matiyak ang pagiging maaasahan ng multi-port load balancing.

paglalarawan ng produkto (13)

VLAN, MPLS Untag
Sinusuportahan ang VLAN, MPLS header stripping sa orihinal na data packet bilang output.

paglalarawan ng produkto (14)

Tunneling Protocol Identify
Awtomatikong kilalanin ang mga sinusuportahang tunneling protocol tulad ng GTP / GRE / PPTP / L2TP / PPPOE.Ayon sa pagsasaayos ng gumagamit, ang diskarte sa output ng trapiko ay maaaring ipatupad ayon sa panloob o panlabas na layer ng tunnel

paglalarawan ng produkto (15)

Pinag-isang Control Platform
Sinusuportahan ang mylinking™ Visibility Control Platform Access

paglalarawan ng produkto (16)

1+1 Redundant Power System(RPS)
Sinusuportahan ang 1+1 Dual Redundant Power System

5- Mylinking™ Network Tapikin ang Mga Karaniwang Structure ng Application

5.1Mylinking™ Network Tap GE to 10GE Data Aggregation Application (tulad ng sumusunod)

paglalarawan ng produkto4

5.2 Mylinking™ Network Tap 1/10GE Data Distribution Application (tulad ng sumusunod)

paglalarawan ng produkto5

5.3 Mylinking™ Network Tap Hybrid Network Traffic Acquisition Application (tulad ng sumusunod)

paglalarawan ng produkto6

5.4 Mylinking™ Network Tap Customazition Traffic Monitoring Application (tulad ng sumusunod)

paglalarawan ng produkto7

6- Mga Pagtutukoy

Mylinking™ Network Tap  Mga Functional Parameter ng NPB/TAP

Interface ng Network GE port

24*GE SFP slots

10GE port

4*10GE SFP+ na mga puwang

Deployment mode input ng pagsubaybay sa SPAN

suporta

In-line na mode

suporta

Kabuuang interface ng QTY

28

Pagtitiklop / pagsasama-sama / pamamahagi ng trapiko

suporta

I-link ang mga QTY na sumusuporta sa Mirror replication / aggregation

1 -> N link traffic replication (N <28)

N-> 1 link na pagsasama-sama ng trapiko (N <28)

G Group(M-> N Link) pagkopya ng trapiko at pagsasama-sama [G * (M + N) <28]

Mga pag-andar

Pamamahagi batay sa pagkakakilanlan ng trapiko

suporta

Pamamahagi batay sa IP / protocol / port Limang tuple traffic identification

suporta

Diskarte sa pamamahagi batay sa header ng protocol na tinutukoy ng susi na may label na trapiko

suporta

Madiskarteng pamamahagi batay sa malalim na pagkilala sa nilalaman ng mensahe

suporta

Suportahan ang pagsasarili ng encapsulation ng Ethernet

suporta

CONSOLE Network Management

suporta

IP/WEB Network Management

suporta

SNMP V1/V2C Network Management

suporta

Pamamahala ng Network ng TELNET/SSH

suporta

SYSLOG Protocol

suporta

Pag-andar ng pagpapatunay ng gumagamit

Ang pagpapatunay ng password batay sa pangalan ng gumagamit

Electric(1+1 Redundant Power System-RPS)

Na-rate na boltahe ng supply

AC110-240V/DC-48V [Opsyonal]

Na-rate na dalas ng kuryente

AC-50HZ

Na-rate na kasalukuyang input

AC-3A / DC-10A

Na-rate na function ng kapangyarihan

150W(2401: 100W )

Kapaligiran

Operating Temperatura

0-50 ℃

Temperatura ng Imbakan

-20-70 ℃

Operating Humidity

10%-95%, Hindi nagpapalapot

Configuration ng User

Configuration ng Console

RS232 Interface, 9600,8,N,1

Pagpapatunay ng password

suporta

Taas ng Rack

Rack space (U)

1U 460mm*45mm*440mm

7- Impormasyon ng Order

ML-TAP-2401 mylinking™ Network Tapikin ang 24*GE SFP port
ML-TAP-1410 mylinking™ Network Tap 12*GE SFP port at 2*10GE SFP+ port
ML-TAP-2610 mylinking™ Network Tap 24*GE SFP port at 2*10GE SFP+ port
ML-TAP-2810 mylinking™ Network Tap 24*GE SFP port at 4*10GE SFP+ port


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin