Mylinking™ Copper Transceiver Module SFP 100m

ML-SFP-CX 1000BASE-T at 10/100/1000M RJ45 100m Copper SFP

Maikling Paglalarawan:

Ang Mylinking™ Copper Small Form Pluggable (SFP) RoHS Compliant 1000M & 10/100/1000M Copper SFP Transceiver ay mataas ang performance, cost effective na module na sumusunod sa Gigabit Ethernet at 1000BASE-T na mga pamantayan gaya ng tinukoy sa IEEE 802. 3-2002 at IEEE 802.3ab, na sumusuporta sa 1000Mbps data-rate hanggang sa 100 metrong abot sa pamamagitan ng unshielded twisted-pair na CAT 5 cable.Sinusuportahan ng module ang 1000 Mbps (o 10/100/1000Mbps) na mga full duplex na data-link na may 5-level na Pulse Amplitude Modulation (PAM) na signal.Ang lahat ng apat na pares sa cable ay ginagamit na may symbol rate sa 250Mbps sa bawat pares.Ang module ay nagbibigay ng karaniwang serial ID na impormasyon na sumusunod sa SFP MSA, na maaaring ma-access gamit ang address ng A0h sa pamamagitan ng 2wire serial CMOS EEPROM protocol.Ang pisikal na IC ay maaari ding ma-access sa pamamagitan ng 2wire serial bus sa address ACh.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Mga Tampok ng Produkto

● Sinusuportahan ang 11.3Gb/s bit rate

● Duplex LC connector

● Hot pluggable SFP+ footprint

● Hindi pinalamig na 1310nm DFB transmitter, PIN photo-detector

● Naaangkop para sa 10km na koneksyon sa SMF

● Mababang paggamit ng kuryente, < 1W

● Digital Diagnostic Monitor Interface

● Optical interface na sumusunod sa IEEE 802.3ae 10GBASE-LR

● Elektrikal na interface na sumusunod sa SFF-8431

● Temperatura ng operating case:

Komersyal:0 hanggang 70 °C Pang-industriya:-40 hanggang 85 °C

Mga aplikasyon

● 10GBASE-LR/LW sa 10.3125Gbps

● 10G Fiber Channel

● CPRI at OBSAI

● Iba pang optical links

Functional Diagram

seyr (3)

Ganap na Pinakamataas na Mga Rating

Parameter

Simbolo

Min.

Max.

Yunit

Tandaan

Supply Boltahe

Vcc

-0.5

4.0

V

Temperatura ng Imbakan

TS

-40

85

°C

Kamag-anak na Humidity

RH

0

85

%

Tandaan: Ang stress na labis sa pinakamataas na ganap na rating ay maaaring magdulot ng permanenteng pinsala sa transceiver.

Pangkalahatang Mga Katangian sa Pagpapatakbo

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Rate ng Data  

9.953

10.3125

11.3

Gb/s

 
Supply Boltahe

Vcc

3.13

3.3

3.47

V

 
Kasalukuyang Supply

Icc5

 

300

mA

 
Operating Case Temp.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

Mga Katangian ng Elektrisidad (TOP(C) = 0 hanggang 70 ℃, TOP(I) =-40 hanggang 85 ℃, VCC = 3.13 hanggang 3.47 V)

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Tagapaghatid

Differential data input swing

VINPP

180

700

mVpp

1

I-transmit ang Disable Voltage

VD

VCC-0.8

Vcc

V

I-transmit ang Enable Voltage

VEN

Vee

Vee+0.8

Input differential impedance

Rin

100

Ω

Receiver

Differential data output swing

Vout,pp

300

850

mVpp

2

Oras ng pagtaas ng output at oras ng pagbagsak

Tr, Tf

28

Ps

3

Iginiit ni LOS

VLOS_F

VCC-0.8

Vcc

V

4

LOS de-asserted

VLOS_N

Vee

Vee+0.8

V

4

Tandaan:

1. Direktang nakakonekta sa TX data input pins.AC coupling mula sa mga pin papunta sa laser driver IC.

2. Sa 100Ω differential termination.

3. 20 – 80%.Sinusukat gamit ang Module Compliance Test Board at OMA test pattern.Ang paggamit ng apat na 1 at apat na 0 na sequence sa PRBS 9 ay isang katanggap-tanggap na alternatibo.

4. Ang LOS ay isang open collector output.Dapat i-pull up na may 4.7kΩ – 10kΩ sa host board.Normal na operasyon ay logic 0;Ang pagkawala ng signal ay lohika 1.

Mga Katangiang Optical (TOP(C) = 0 hanggang 70 ℃, TOP(I) =-40 hanggang 85 ℃,VCC = 3.13 hanggang 3.47 V)

Parameter

Simbolo

Min.

Typ

Max.

Yunit

Tandaan

Tagapaghatid

Operating Wavelength

λ

1290

1310

1330

nm

Ave. output power (Pinagana)

PAVE

-6

0

dBm

1

Side-Mode Suppression Ratio

SMSR

30

dB

Extinction Ratio

ER

4

4.5

dB

RMS spectral na lapad

Δλ

1

nm

Oras ng pagtaas/pagbagsak (20%~80%)

Tr/Tf

50

ps

Parusa sa pagpapakalat

TDP

3.2

dB

Relatibong Intensity Ingay

RIN

-128

dB/Hz

Output Optical Eye Sumusunod sa IEEE 0802.3ae

Receiver

Operating Wavelength

1270

1600

nm

Sensitivity ng Receiver

PSEN2

-14.4

dBm

2

Overload

PAVE

0.5

dBm

Iginiit ng LOS

Pa

-30

dBm

LOS De-assert

Pd

-18

dBm

LOS Hysteresis

Pd-Pa

0.5

dB

Mga Tala:

1. Ang mga average na numero ng kapangyarihan ay nagbibigay-kaalaman lamang, ayon sa IEEE 802.3ae.

2. Sinusukat sa BER na mas mababa sa 1E-12, pabalik-balik.Ang pattern ng sukat ay PRBS 231-1na may pinakamasamang ER=4.5@ 10.3125Gb/s.

Mga Kahulugan at Pag-andar ng Pin

sxye (5)
sxye (4)

Pin

Simbolo

Pangalan/Paglalarawan

1

VEET [1] Lupa ng Transmitter

2

Tx_FAULT [2] Kasalanan ng Transmitter

3

Tx_DIS [3] I-disable ang Transmitter.Hindi pinagana ang output ng laser sa mataas o bukas

4

SDA [2] 2-wire na Serial Interface Data Line

5

SCL [2] 2-wire na Serial Interface Clock Line

6

MOD_ABS [4] Wala ang Module.Pinagbabatayan sa loob ng modyul

7

RS0 [5] Piliin ang Rate 0

8

RX_LOS [2] Pagkawala ng indikasyon ng Signal.Ang logic 0 ay nagpapahiwatig ng normal na operasyon

9

RS1 [5] Piliin ang Rate 1

10

VEER [1] Receiver Ground

11

VEER [1] Receiver Ground

12

RD- Receiver Inverted DATA out.AC Coupled

13

RD+ Lumabas ang DATA ng tatanggap.AC Coupled

14

VEER [1] Receiver Ground

15

VCCR Receiver Power Supply

16

VCCT Transmitter Power Supply

17

VEET [1] Lupa ng Transmitter

18

TD+ Naka-in ang DATA ng Transmitter. AC Coupled

19

TD- Transmitter Inverted DATA in. AC Coupled

20

VEET [1] Lupa ng Transmitter

Mga Tala:

1. Ang module circuit ground ay nakahiwalay sa module chassis ground sa loob ng module.

2. Dapat na hilahin pataas na may 4.7k – 10k ohms sa host board sa boltahe sa pagitan ng 3.15V at 3.6V.

3. Ang Tx_Disable ay isang input contact na may 4.7 kΩ hanggang 10 kΩ pullup sa VccT sa loob ng module.

4. Ang Mod_ABS ay konektado sa VeeT o VeeR sa SFP+ module.Maaaring hilahin ng host ang contact na ito hanggang sa Vcc_Host na may resistor sa hanay na 4.7 kΩ hanggang10 kΩ. Ang Mod_ABS ay iginiit na "Mataas" kapag ang SFP+ module ay pisikal na wala sa isang host slot.

5. Ang RS0 at RS1 ay mga module input at hinihila nang mababa sa VeeT na may > 30 kΩ resistors sa module.

Serial Interface para sa ID at Digital Diagnostic Monitor

Sinusuportahan ng SFP+SX transceiver ang 2-wire serial communication protocol gaya ng tinukoy sa SFP+ MSA.Ang karaniwang SFP+ serial ID ay nagbibigay ng access sa impormasyon ng pagkakakilanlan na naglalarawan sa mga kakayahan ng transceiver, karaniwang mga interface, manufacturer, at iba pang impormasyon.Bukod pa rito, ang SFP+ transceiver na ito ay nagbibigay ng pinahusay na digital diagnostic monitoring interface, na nagbibigay-daan sa real-time na access sa mga parameter ng pagpapatakbo ng device gaya ng temperatura ng transceiver, laser bias current, transmitted optical power, receive optical power at transceiver supply voltage.Tinutukoy din nito ang isang sopistikadong sistema ng mga alarma at mga flag ng babala, na nag-aalerto sa mga end-user kapag ang partikular na mga parameter ng operating ay nasa labas ng isang factory set normal range.

Tinutukoy ng SFP MSA ang isang 256-byte na memory map sa EEPROM na naa-access sa isang 2-wire serial interface sa 8 bit address na 1010000X(A0h), kaya ang orihinal na interface ng pagsubaybay ay gumagamit ng 8 bit address(A2h), kaya ang ang orihinal na tinukoy na serial ID memory map ay nananatiling hindi nagbabago.Ang istraktura ng memory map ay ipinapakita sa Talahanayan 1.

sxye (6)

Talahanayan 1. Digital Diagnostic Memory Map (Mga Tukoy na Data Field Deskripsyon)

Mga Detalye ng Digital Diagnostic

Maaaring gamitin ang mga SFP+SX transceiver sa mga host system na nangangailangan ng internal o externally calibrated digital diagnostics.

Parameter

Simbolo

Mga yunit

Min.

Max.

Katumpakan

Tandaan

Temperatura ng transceiver DTemp-E

ºC

-45

+90

±5ºC

1,2
Transceiver supply ng boltahe DVoltage

V

2.8

4.0

±3%

Kasalukuyang bias ng transmiter DBias

mA

2

80

±10%

3
Kapangyarihan ng output ng transmiter DTx-Power

dBm

-7

+1

±2dB

Average na lakas ng input ng receiver DRx-Power

dBm

-16

0

±2dB

Mga Tala:

1. Kapag Operating temp.=0~70 ºC, ang hanay ay magiging min=-5, Max=+75

2. Panloob na sinusukat

3. Ang katumpakan ng Tx bias current ay 10% ng aktwal na kasalukuyang mula sa laser driver hanggang sa laser

Karaniwang Interface Circuit

seyr (7)

Inirerekomendang Power Supply Filter

sxye (8)

Tandaan:

Ang mga inductor na may DC resistance na mas mababa sa 1Ω ay dapat gamitin upang mapanatili ang kinakailangang boltahe sa SFP input pin na may 3.3V supply voltage.Kapag ginamit ang inirerekomendang supply filtering network, ang mainit na pag-plug ng SFP transceiver module ay magreresulta sa inrush current na hindi hihigit sa 30 mA na mas malaki kaysa sa steady state value.

Mga Dimensyon ng Package

1657769708604

  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin